oOo - Love-Soccer - oOo - ชาวลูกหนัง ...
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

หวัสดีครับ ผมเฟสครับ

Go down

หวัสดีครับ ผมเฟสครับ Empty หวัสดีครับ ผมเฟสครับ

Post  [M]ourinh[O] Sun May 30, 2010 2:51 pm

ผมไม่ได้มาแบบเกรียนๆ 2 ตัวนั้นหรอกฮะ วางใจได้

ผมมาเพื่อรักทุกคนเลย เท่าๆกัน

มาดูกราฟหัวใจผมกันดีกว่า

ห้องที่ 1 : เค้ายกให้ยัยเต่าน้อย

ห้องที่ 2 : เค้ายกให้ยัยเต่าน้อย

ห้องที่ 3 : เค้ายกให้ยัยเต่าน้อย

ห้องที่ 4 : เค้ายกให้ยัยเต่าน้อย

เสียดายจังเลยไว้วันหลังจะสร้างห้องที่ 5-8 ให้หลังจากควักหัวใจคนได้แล้ว Very Happy

สาวๆ อีกมากมายหลายคนจึงต้องอดใจนะฮะ ฮ่า ๆๆๆๆ

ชื่อ : เฟส
นามสกุล : งวย โคตรใหญ่
สูง : 169.5 หนัก : 47 (ผอมไปไหม)
สถานะ : โสด !
อาหารที่ผมชอบที่สุด : ผักบุ้ง , และที่ยัยเต่าชอบ !!
ทีมสุดโปรด : Italy , Portugal
ทีมสุดเกลียด : England , Spain , Argentina
สโมสรที่ชอบ : F.C. Internazionale , Arsenal , Valencia C.F. , Nott. Country
สโมสรที่เกลียด : F.C. Barcelona , Manchester United
ไอดอล : โฮเซ่ มูรินโญ่ , เทอร์เทิล เจเนอเริล
ตัวการ์ตูนที่ชอบ : ตัวไหนเป็นเต่า ก็เอาตัวนั้นแหละ เอาแม่มทุกเรื่องเลย 8-)
ดาราคนโปรด : ไม่มีอะ คือว่าเราไม่ชอบเลย Razz
สถานที่โปรด : เกาะเต่า ชั้น 1-3 ( ชอบชั้น 3 ที่สุดเพราะได้นั่งบัลลังค์ทองกัน )
สถานที่เกลียด : คาฟ่า เพราะว่าเดี๋ยวมันเซฟจุดได้
ความฝัน : ปกป้องยัยเต่าจากความอันตราย !
นิสัย : บ้า บ๊อง ไร้สาระ และก็รักยัยเต่าตัวน้อย !!
[M]ourinh[O]
[M]ourinh[O]
Admin

https://love-soccer.darkbb.com

Back to top Go down

Back to top